Dự báo thời tiết
Sứ Việt Nam
Các giống sứ mới
Hình Offline Diễn Đàn

Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Cảm Ơn
    0
    Được cảm ơn 6 lần/3 bài.

Xin chào mn. Em muốn hỏi về vấn đề offline của dđ

Em mới tham gia vào dđ hồi đầu năm. Muốn tham gia các buổi off để học hỏi thêm mà ko thấy thông báo chỉ thấy toàn các bài post sau off ko ah. Em muốn hỏi ngày giờ off trong tháng là khi nào để tiện sắp xếp tham gia. Địa chỉ off thì em biết có chạy ngang 1 lần (30/4) mà ko dám vào tại thấy bác nào tới cũng ôm theo 1 em sứ không biết cái này có nằm trong qui định qui qui...gì đó ko??. Cám ơn xin chào và đoàn kết!
    Ít Nói!
    Lạnh Lùng!
    Khùng Khùng Dễ Sống!

2. Danh sách những người đã cám ơn HuyHuynh về bài gởi trên:

netdepcaysu (23-06-2016)

Cảm Ơn
    1,015
    Được cảm ơn 1,075 lần/487 bài.
    Quote Nguyên văn bởi HuyHuynh Xem bài viết
    Em mới tham gia vào dđ hồi đầu năm. Muốn tham gia các buổi off để học hỏi thêm mà ko thấy thông báo chỉ thấy toàn các bài post sau off ko ah. Em muốn hỏi ngày giờ off trong tháng là khi nào để tiện sắp xếp tham gia. Địa chỉ off thì em biết có chạy ngang 1 lần (30/4) mà ko dám vào tại thấy bác nào tới cũng ôm theo 1 em sứ không biết cái này có nằm trong qui định qui qui...gì đó ko??. Cám ơn xin chào và đoàn kết!
    chào bạn, rất hân hạnh đc biết bân trên dđ này, mình xin thay mặt anh em dđ trả lời thắc mắc của bạn. Theo thông lệ thì hằng tuần vào mỗi chủ nhật từ 08 giờ 30 phút bắt đầu có anh em tụ tập offline còn việc đem theo cây hay ko là tuỳ vào mọi người chứ ko hề bắt buộc,
    nhân đây mình cũng cảm ơn bạn đã cho mình thưởng thức những cây sứ cổ quái rất đẹp của bạn
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng

4. Danh sách những người đã cám ơn ngandinh về bài gởi trên:

netdepcaysu (23-06-2016)

Cảm Ơn
    0
    Được cảm ơn 6 lần/3 bài.
    Cám ơn bác ngandinh đã cho biết thông tin. Thanks bác đã có lời khen đó là cái gu chơi sứ của em. Em không quan tâm nhiều đến phần hoa chỉ thích chơi sưu tầm dáng cây đặc biệt là củ mặc dù em biết cái hay của sứ là lai tạo ra đc nhiều giống hoa đẹp ko như những cây cảnh khác. Cám ơn các bác đã xem bài và tl thắc mắc của em. Xin chào và đoàn kết!
    Ít Nói!
    Lạnh Lùng!
    Khùng Khùng Dễ Sống!